Tu Viện Quảng Đức105 Lynch Rd, Fawkner, Vic 3060. Australia. Tel: 9357 3544. quangduc@quangduc.com* Viện Chủ: TT Tâm Phương, Trụ Trì: TT Nguyên Tạng   
Bài mới nhất

Bằng Khen Tặng quý Phật tử học viên đạt kết quả xuất sắc trong kỳ thi cuối khóa

02/01/202020:51(Xem: 979)
Bằng Khen Tặng quý Phật tử học viên đạt kết quả xuất sắc trong kỳ thi cuối khóa

Danh sách phát thưởng

Lớp A – Người Lớn.

 

Giải Nhất: 68 điểm

  1. Lê Anh Tuấn- Hùng Minh-TV Minh Quang SA
  2. Trần Thị Tuyết Nhung – Đồng Ngọc- TV Từ Ân VIC

 

Giải Nhì: 67 điểm.

  1. Nguyễn Ngọc Thuỷ- Diệu Tâm – Minh Quang WA
  2. Sabrina Trần – Chùa Liên Hoa NSW.

 

Giải Ba: 66 điểm.

  1. Nguyễn Mỹ Linh – Nhật Hoa- Minh Quang SA
  2. Nguyễn Đình Phúc – Phúc Lý – Chùa Bảo Minh VIC
  3. Nguyễn Thị Ánh Thu – Chúc Bảo Nguyệt_- Chùa Bảo Minh VIC
  4. Huỳnh Thái Hằng – Đồng Nhiên – TV Từ Ân VIC
  5. Ngô Thị Minh Mai – Hữu Huỳnh – Chùa Giác Hoàng VIC
  6. Hồ Kiều Thiện Cẩm Phúc – Nguyên Lệ- Chùa Giác Nhiên NZL
  7. Trần Bích Thuỷ - Diệu Thuỷ- Minh Quang WA
A hạng 1A hạng 1-1A hạng 2A hạng 2-2A hạng 3A hạng 3-1A hạng 3-2A hạng 3-3A hạng 3-4A hạng 3-5A hạng 3-6




Danh sách phát thưởng

Lớp B – Người Lớn.

 

Giải Nhất: 68 điểm

1 .Nguyễn Thị Hoàng Lan – Quảng Thiện Duyên – Quảng Đức VIC

 

 

Giải Nhì: 64 điểm

  1. Cao Hiển – Đồng Thanh Đạt – Chùa Pháp Hoa SA

 

Giải 3: 62 điểm

  1. Phạm Thị Lan – Diệu Hương – TV Vạn Hạnh ACT
  2. Hải Chinh Nguyễn – Viên Quới – Chùa Pháp Quang QLD
  3. Nguyễn Diệu Tâm – Diệu Hiền – Chùa Pháp Bảo NSW
  4. Phạm Anh Dũng – Hoằng Lân – TV Quảng Đức VIC
  5. Đỗ Kim Dung – Giác Hoá – Chùa Huyền Quang NSW



B hạng 1B hạng 2B hạng 3B hạng 3-1B hạng 3-2B hạng 3-3B hạng 3-4


Danh sách phát thưởng

Lớp C – Thiếu Nhi.

 

Giải Nhất: 9 điểm.

  1. Rachel Hoàng –TV Vạn Hạnh
  2. Jessica Nguyễn – Đồng Thanh Mai – Chùa Pháp Hoa SA

 

Giải Nhì: 8.75 điểm.

  1. Ryan Phạm – Quảng Bảo Minh – TV Quảng Đức VIC
  2. Yến Nguyễn Averton – Nguyên Nhật Hưng – Quảng Đức VIC
  3. Alyssa Margaret Sabbadin – Minh Thư- TV Minh Giác NSW
  4. Từ Mai Vi – TV Minh Quang NSW

Giải Ba: 8.5 điểm

  1. Trần Khả Doanh – Quảng Diệu Thư – Quảng Đức VIC
  2. Jane Nguyễn – Chùa Bảo Minh VIC
  3. Kayden Cao – Đồng Thanh An – Chùa Pháp Hoa SA
  4. Đặng Hiếu – Chánh Huệ Kính – Chùa Pháp Hoa SA
  5. Từ Thảo Vi – TV Minh Quang NSW



C hạng 1C hạng 1-1C hạng 2C hạng 2-1C hạng 2-2C hạng 2-4C hạng 3C hạng 3-1C hạng 3-2C hạng 3-3C hạng 3-4


Danh sách phát thưởng

Lớp D – Thiếu Nhi.

 

Giải Nhất: 10 điểm

  1. Lê An Lạc Ananda – Quảng Thiện Khánh – TV Quảng Đức VIC

 

Giải Nhì: 9.75 điểm

  1. Nguyễn Cindy Như Ý – Quảng Diệu – NPĐ An Lạc Hạnh VIC
  2. Văn Minh Thái – Nguyên Lạc – TV Từ Ân VIC
  3. Lâm Tấn Dương – Đồng Thạnh – Minh Giác NSW
  4. Richard Thiên Phú Lý – Minh Quý _ TV Minh Giác NSW
  5. Kerry Nguyễn – Trí Thắng – TV Minh Quang NSW
  6. Hải Văn Lương – Nguyên Dương – Chùa Giác Nhiên NZL

 

Giải Ba: 9.5 điểm

  1. Linda Lâm – Thiện Giới – Chùa Pháp Hoa SA
  2. ‘Nguyễn Emily Lan Hương – Diệu Vân – TV Vạn Hạnh ACT
  3. Zhao Cindy Phạm Mai Linh – Diệu Quang – TV Vạn Hạnh ACT
  4. Quách Cao Đoan – Diệu Đoan- TV Minh Quang NSW
  5. Alex Khoa Nguyễn – Tâm Quang Nhị - Chùa Pháp Quang QLD
  6. Jade Ngọc Tống – Liên Tuệ Châu – TV Vạn Hạnh ACT
  7. Cao Cự Hưng Patrick – Minh Chánh – TV Nguyên Thiều NSW



C hạng 1- quang thien khanh
D hang 2D hạng 2D hạng 2-1D hạng 2-2D hạng 2-3D hạng 2-4D hạng 3D hạng 3-1D hạng 3-2D hạng 3-3D hạng 3-4D hạng 3-5D hạng 3-6



Danh sách phát thưởng

Lớp A – Người Lớn.

 

Giải Nhất: 68 điểm

  1. Lê Anh Tuấn- Hùng Minh-TV Minh Quang SA
  2. Trần Thị Tuyết Nhung – Đồng Ngọc- TV Từ Ân VIC

 

Giải Nhì: 67 điểm.

  1. Nguyễn Ngọc Thuỷ- Diệu Tâm – Minh Quang WA
  2. Sabrina Trần – Chùa Liên Hoa NSW.

 

Giải Ba: 66 điểm.

  1. Nguyễn Mỹ Linh – Nhật Hoa- Minh Quang SA
  2. Nguyễn Đình Phúc – Phúc Lý – Chùa Bảo Minh VIC
  3. Nguyễn Thị Ánh Thu – Chúc Bảo Nguyệt_- Chùa Bảo Minh VIC
  4. Huỳnh Thái Hằng – Đồng Nhiên – TV Từ Ân VIC
  5. Ngô Thị Minh Mai – Hữu Huỳnh – Chùa Giác Hoàng VIC
  6. Hồ Kiều Thiện Cẩm Phúc – Nguyên Lệ- Chùa Giác Nhiên NZL
  7. Trần Bích Thuỷ - Diệu Thuỷ- Minh Quang WA

 

 

Danh sách phát thưởng

Lớp B – Người Lớn.

 

Giải Nhất: 68 điểm

1 .Nguyễn Thị Hoàng Lan – Quảng Thiện Duyên – Quảng Đức VIC

 

 

Giải Nhì: 64 điểm

  1. Cao Hiển – Đồng Thanh Đạt – Chùa Pháp Hoa SA

 

Giải 3: 62 điểm

  1. Phạm Thị Lan – Diệu Hương – TV Vạn Hạnh ACT
  2. Hải Chinh Nguyễn – Viên Quới – Chùa Pháp Quang QLD
  3. Nguyễn Diệu Tâm – Diệu Hiền – Chùa Pháp Bảo NSW
  4. Phạm Anh Dũng – Hoằng Lân – TV Quảng Đức VIC
  5. Đỗ Kim Dung – Giác Hoá – Chùa Huyền Quang NSW

 

Danh sách phát thưởng

Lớp C – Thiếu Nhi.

 

Giải Nhất: 9 điểm.

  1. Rachel Hoàng –TV Vạn Hạnh
  2. Jessica Nguyễn – Đồng Thanh Mai – Chùa Pháp Hoa SA

 

Giải Nhì: 8.75 điểm.

  1. Ryan Phạm – Quảng Bảo Minh – TV Quảng Đức VIC
  2. Yến Nguyễn Averton – Nguyên Nhật Hưng – Quảng Đức VIC
  3. Alyssa Margaret Sabbadin – Minh Thư- TV Minh Giác NSW
  4. Từ Mai Vi – TV Minh Quang NSW

Giải Ba: 8.5 điểm

  1. Trần Khả Doanh – Quảng Diệu Thư – Quảng Đức VIC
  2. Jane Nguyễn – Chùa Bảo Minh VIC
  3. Kayden Cao – Đồng Thanh An – Chùa Pháp Hoa SA
  4. Đặng Hiếu – Chánh Huệ Kính – Chùa Pháp Hoa SA
  5. Từ Thảo Vi – TV Minh Quang NSW

 

 

Danh sách phát thưởng

Lớp D – Thiếu Nhi.

 

Giải Nhất: 10 điểm

  1. Lê An Lạc Ananda – Quảng Thiện Khánh – TV Quảng Đức VIC

 

Giải Nhì: 9.75 điểm

  1. Nguyễn Cindy Như Ý – Quảng Diệu – NPĐ An Lạc Hạnh VIC
  2. Văn Minh Thái – Nguyên Lạc – TV Từ Ân VIC
  3. Lâm Tấn Dương – Đồng Thạnh – Minh Giác NSW
  4. Richard Thiên Phú Lý – Minh Quý _ TV Minh Giác NSW
  5. Kerry Nguyễn – Trí Thắng – TV Minh Quang NSW
  6. Hải Văn Lương – Nguyên Dương – Chùa Giác Nhiên NZL

 

Giải Ba: 9.5 điểm

  1. Linda Lâm – Thiện Giới – Chùa Pháp Hoa SA
  2. ‘Nguyễn Emily Lan Hương – Diệu Vân – TV Vạn Hạnh ACT
  3. Zhao Cindy Phạm Mai Linh – Diệu Quang – TV Vạn Hạnh ACT
  4. Quách Cao Đoan – Diệu Đoan- TV Minh Quang NSW
  5. Alex Khoa Nguyễn – Tâm Quang Nhị - Chùa Pháp Quang QLD
  6. Jade Ngọc Tống – Liên Tuệ Châu – TV Vạn Hạnh ACT
  7. Cao Cự Hưng Patrick – Minh Chánh – TV Nguyên Thiều NSW

 

 

 

 

 

 

Gửi ý kiến của bạn
Tắt
Telex
VNI
Tên của bạn
Email của bạn